máy tính
Máy tính Việt Trung
  • 113 Phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 04.36.288.793 / 04.36.275.012

Giá trên 500.000

Phân loại các loại phụ kiện mạng giá trên 500.000đ: Printer Server, Kìm mạng AMP, hạt mạng cat6e, Nhân đế âm tường Sino

720.000đ
Single USB2.0 Port Fast Ethernet Print Server TL-PS110U TP-LINK TL-PS110U máy chủ in cho phép bạn lấy máy tính ra khỏi vòng lặp trong khi thiết lập một mạng lưới in. Tất cả những gì cần thiết để kết nối TL-PS110U một máy in qua cổng USB, kết nối các máy
760.000đ
Single Parallel Port Fast Ethernet Print Server TL-PS110P TP-LINK TL-PS110P máy chủ in cho phép bạn lấy máy tính ra khỏi vòng lặp trong khi thiết lập một mạng lưới in. Tất cả những gì cần thiết để kết nối TL-PS110P một máy in qua cổng song song, kết nối
965.000đ
Thiết bị TL-PS310U là một thiết bị lý tưởng cho việc chia sẽ các thiết bị USB kết nối qua mạng ở gia đình hoặc văn phòng. Thiết bị tương tích hầu hết với các máy in và máy in đa chức năng trên thị trường cho phép chia sẽ liên tục và quản lý thiết bị với m
1.280.000đ
Thiết bị Print server TL-PS310U là một thiết bị lý tưởng cho việc chia sẽ các thiết bị USB kết nối qua mạng ở gia đình hoặc văn phòng. Thiết bị tương tích hầu hết với các máy in và máy in đa chức năng trên thị trường cho phép chia sẽ liên tục và quản lý t
920.000đ
0Mbps Powerline Ethernet Adapter TL-PA201, Không có dây mới, sử dụng dây điện hiện có để xây dựng kết nối mạng tốc độ cao, Dễ dàng Plug-N-Play hoạt động, số cấu hình yêu cầu, Tiêu thụ điện năng giảm lên đến 30% trong chế độ chờ
850.000đ
Fast Ethernet Media Converter MC100CM MC100CM là một công cụ chuyển đổi phương tiện truyền thông được thiết kế để chuyển đổi 100BASE-FX cáp quang cho các phương tiện truyền thông đồng 100Base-TX hoặc ngược lại. Thiết kế theo IEEE 802.3u 10/100Base-TX
840.000đ
Fast Ethernet Media Converter MC110CS MC110CS là một công cụ chuyển đổi phương tiện truyền thông được thiết kế để chuyển đổi 100BASE-FX cáp quang cho các phương tiện truyền thông đồng 100Base-TX hoặc ngược lại. Thiết kế theo IEEE 802.3u 10/100Base-TX và
1.400.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit MC210CS MC210CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-FX/LH cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base
2.600.000đ
Bộ test cáp đa năng SK-388 Chức năng chính và các tính năng Bộ test cáp đa năng SK-388 Thiết bị giúp một người có thể hoàn thành kiểm tra tín hiệu thông cáp. Trực tiếp săn 5E, 6E, dây điện thoại, cáp đồng trục, cáp USB và khác cáp.

Đầu ghi hình Camera / Bàn kê laptop / Thiết bị không dây / Chuột máy vi tính / Modem ADSL / Switch mạng / USB HUB / Bàn di chuột / Nguồn(ATX) / Tay games / Card mạng, Tủ mạng / Ổ cứng di động / Data switch / Cáp mạng / Phụ kiện camera / micro / Âm ly truyền thanh / Bộ bàn phím chuột / Bộ phát lại âm thanh / Loa / Hệ thống phiên dịch / Hệ thống hội thảo / Megaphone / Đồ chơi laptop / Thiết bị âm thanh TOA / Cáp VGA / Kìm mạng, hạt mạng / Cáp Displayport / Bộ chuyển đổi KVM / Cáp chuyển VGA to Svideo / Cáp âm thanh / Bộ chuyển đổi Hdmi, Vga, Component / Cáp quang / Adapter laptop / Cặp laptop / Cáp phụ kiện / Cáp HDMI / Bộ chia cổng VGA / Webcam / Cáp DVI / Card mạng / Ổ cắm quang / Đầu đọc thẻ / HDD Box / Card PCI, card pcmcia, card USB / Tivi box / camera / Cáp usb nối dài / Hộp tủ phân phối quang / Cáp nối máy in / Bàn phím máy vi tính / Cáp av, svideo, component / Bộ chia AV, Component / Tai nghe / Loa máy vi tính / Cáp cổng COM / Quạt tản nhiệt CPU / Bộ chia cổng HDMI / Thiết bị mạng khác / Ổ đĩa quang / Bộ chuyển đổi USB sang HDMI, VGA, DVI / Cáp HDMI sang VGA / Măng xông cáp quang / Cáp chuyển đổi HDMI sang DVI / Cáp usb sang lpt, 1284 / Bộ treo néo cáp quang / Cáp chuyển đổi USB sang COM / Bộ chuyển đổi quang / Cáp chuyển tín hiệu khác / Đầu nối, đầu chuyển đổi các loại / Phụ kiện quang / Cáp đồng trục / Patch Panels / Cáp điện thoại / Cáp âm thanh / Hộp đấu dây điện thoại / Đĩa CD, dvd / Tin tức - Khuyến mại / Dây nhảy quang / Thẻ nhớ / Dây hàn quang / Cáp điều khiển / Phần mềm / Module quang / Usb /