máy tính
Máy tính Việt Trung
  • 113 Phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 04.36.288.793 / 04.36.275.012

Cáp quang

Dây cáp quang, báo giá Dây cáp quang - Thông tin sản phẩm Cáp Quang. bao gồm Cáp quang, Bộ chuyển đổi quang, Dây nhảy quang, Ổ cắm quang. CTY VIỆT TRUNG phân phối các loại dây cáp quang chính hãng, có chứng nh

Cáp quang chính hãng - giá rẻ

Chuỗi néo cáp ADSS 1 hướng, 2 hướng khoảng vượt KV 100m Chi tiết sản phẩm Chuỗi néo cáp ADSS 1 hướng, 2 hướng khoảng vượt KV 100m : Dùng treo néo cáp trên cột. Có khả năng treo néo cáp trên cột với 1 góc lớn hơn 25° tương ứng với lực kéo căng
Chuỗi néo cáp ADSS 1 hướng, 2 hướng khoảng vượt KV 300m Chi tiết sản phẩm Chuỗi néo cáp ADSS 1 hướng, 2 hướng khoảng vượt KV 300m Dùng treo néo cáp trên cột. Có khả năng treo néo cáp trên cột với 1 góc lớn hơn 25° tương ứng với lực kéo căng
Chuỗi néo cáp ADSS 1 hướng, 2 hướng khoảng vượt KV 200m Giới thiệu sản phẩm Néo cáp quang ADSS 1 hướng, 2 hướng khoảng vượt 200M Dùng treo néo cáp trên cột.. Có khả năng treo néo cáp trên cột với 1 góc lớn hơn 25° tương ứng với lực kéo căng.
Bộ treo cáp, chuỗi đỡ cáp ADSS( KV 200m) Giới thiệu sản phẩm Bộ treo cáp, chuỗi đỡ cáp ADSS( KV 200m) Đỡ cáp quang ADSS kết cấu đơn giản, vững chắc, dễ lắp đặt & giá thành tương đối thấp. Đặc biệt thiết kế cho cáp ADSS lắp đặt ngoài trời dùng
Đầu nối suy hao quang FC/APC Male-Female Chi tiết sản phẩm Đầu nối suy hao quang FC/APC Male-Female (A-B) Đầu nối suy hao quang FC/APC Male-Female được sử dụng để làm chỉnh cường độ tín hiệu ánh sáng trong các mạng cáp quang. Kết nối loại cố địn
Đầu nối suy hao quang biến đổi FC Chi tiết sản phẩm Đầu nối suy hao quang biến đổi FC Suy hao sợi quang được sử dụng để kiểm soát cường độ tín hiệu ánh sáng trong các mạng cáp quang. Kết nối loại cố định quang (nam nữ) suy hao có thể được lựa ch
Đầu nối suy hao quang LC/PC or LC/UPC Giới thiệu sản phẩm Đầu nối suy hao quang LC/PC or LC/UPC Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ
Dây suy hao quang In-line Chi tiết sản phẩm Dây suy hao quang In-line Suy hao sợi quang được sử dụng để làm giảm sức mạnh của ánh sáng trong các mạng cáp quang.
Đầu nối suy hao quang ST Male-Female Chi tiết sản phẩm Đầu nối suy hao quang ST Male-Female ISO, CE, Rosh Thấp IL, cao RL 1-10dB (1dB bước), ​​15, 20, 25, 30dB. Suy hao sợi quang được sử dụng để làm giảm cường độ tín hiệu của ánh sáng
Đầu nối suy hao quang SC Male-Female Chi tiết sản phẩm Đầu nối suy hao quang SC Male-Female ISO, CE, Rosh. IL thấp, cao RL. 1-10dB (bước 1dB), 15, 20, 25, 30dB. SC Male-Female suy hao quang. Sợi quang suy hao được sử dụng để kiểm soát
Đầu nối suy hao quang LC Female-Female Chi tiết sản phẩm Đầu nối suy hao quang LC Female-Female Độ chính xác cao giá trị suy giảm, thấp mất thêm, độ bền cao. Suy hao sợi quang được sử dụng để làm giảm cường độ tín hiệu trong mạng cáp quang.
22.500đ
Cáp điều khiển có lưới chống nhiễu SangJin 2Cx1,5 SQmm Giới thiệu sản phẩm Cáp điều khiển có lưới chống nhiễu 2Cx1,5 SQmm - SangJin Cáp điều khiển chống nhiễu 2x1.5 mm2 | SANG JIN Hàn Quốc 2Cx1.5SQmm, sử dụng điều khiển dây truyền máy móc công nghiệp
Cáp tín hiệu báo cháy 50x2x0.5 Thông số kỹ thuật Cáp tín hiệu báo cháy 50x2x0.5 Mã hiệu: 50x2x0.5 Hãng sản xuất: Z43 / PMC Xuất xứ: Việt Nam. Bảo hành: 12 tháng. Đơn vị: Mét. Thuế: + Thuế VAT 10%. Cáp tín hiệu báo cháy 50 đôi: 50
Bộ trộn tín hiệu truyền hình Winersat WPC-16S 16 kênh Giới thiệu sản phẩm Bộ trộn tín hiệu truyền hình Winersat WPC-16S 16 kênh Bộ trộn tín hiệu truyền hình cáp (Bộ cộng Combiner) 16 kênh Winersat WPC-16S Bộ trộn tín hiệu truyền hình cáp.
Cáp sợi quang AMP multimode 50/125µm được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó cáp sợi quang của AMP luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng h
Bạn đã xem 40 / 51 sản phẩm Cáp quang . Tìm kiếm thêm về Cáp quang :

Kinh nghiệm Cáp quang


Đầu ghi hình Camera / Bàn kê laptop / Thiết bị không dây / Chuột máy vi tính / Modem ADSL / Switch mạng / USB HUB / Bàn di chuột / Nguồn(ATX) / Tay games / Card mạng, Tủ mạng / Ổ cứng di động / Data switch / Cáp mạng / Phụ kiện camera / micro / Âm ly truyền thanh / Bộ bàn phím chuột / Bộ phát lại âm thanh / Loa / Hệ thống phiên dịch / Hệ thống hội thảo / Megaphone / Đồ chơi laptop / Thiết bị âm thanh TOA / Cáp VGA / Kìm mạng, hạt mạng / Cáp Displayport / Bộ chuyển đổi KVM / Cáp chuyển VGA to Svideo / Cáp âm thanh / Bộ chuyển đổi Hdmi, Vga, Component / Cáp quang / Adapter laptop / Cặp laptop / Cáp phụ kiện / Cáp HDMI / Bộ chia cổng VGA / Webcam / Cáp DVI / Card mạng / Ổ cắm quang / Đầu đọc thẻ / HDD Box / Card PCI, card pcmcia, card USB / Tivi box / camera / Cáp usb nối dài / Hộp tủ phân phối quang / Cáp nối máy in / Bàn phím máy vi tính / Cáp av, svideo, component / Bộ chia AV, Component / Tai nghe / Loa máy vi tính / Cáp cổng COM / Quạt tản nhiệt CPU / Bộ chia cổng HDMI / Thiết bị mạng khác / Ổ đĩa quang / Bộ chuyển đổi USB sang HDMI, VGA, DVI / Cáp HDMI sang VGA / Măng xông cáp quang / Cáp chuyển đổi HDMI sang DVI / Cáp usb sang lpt, 1284 / Bộ treo néo cáp quang / Cáp chuyển đổi USB sang COM / Bộ chuyển đổi quang / Cáp chuyển tín hiệu khác / Đầu nối, đầu chuyển đổi các loại / Phụ kiện quang / Cáp đồng trục / Patch Panels / Cáp điện thoại / Cáp âm thanh / Hộp đấu dây điện thoại / Đĩa CD, dvd / Tin tức - Khuyến mại / Dây nhảy quang / Thẻ nhớ / Dây hàn quang / Cáp điều khiển / Phần mềm / Module quang / Usb /